400QJ500-20/1 Thép không gỉ bơm chìm nước biển
Số lượng đặt hàng tối thiểu : 1 mảnh Giá bán : Please feel free to contact us
chi tiết đóng gói : Máy bơm chìm giếng sâu được đóng gói bằng vỏ gỗ hoặc thùng chứa 20 inch. Thời gian giao hàng : 2-5 ngày làm việc
Nguồn gốc: Hà Nam, Trung Quốc Hàng hiệu: SLAPK
Chứng nhận: ISO9001;ISO4001;ISO18001;CE,BV; TUV; SABER Số mô hình: QJH
Thông tin chi tiết
Chảy: 15 m3/h-2500 m3/h Cái đầu: 25-700m
Kích thước bơm: 7 8 10 12 Máy bơm chìm giếng khoan 14 inch Quyền lực: Máy bơm nước chìm 15hp 20hp 30hp 40hp
Điện áp: 380v 420v 660v hoặc theo yêu cầu Tính thường xuyên: 3 pha 60hz/50hz
Vật liệu: Gang/SS304/SS316/SS316L/Không gỉ song công/SS904 Cài đặt: Thẳng đứng
Bảo hành chất lượng: Một năm trở lên
Làm nổi bật:
bơm nước biển chìm bằng thép không gỉ
Máy bơm ngầm 400QJ500
bơm chìm nước biển với bảo hành
Mô tả sản phẩm
Máy bơm ngập nước biển 8 inch cho hệ thống biển & RO
Tổng quan sản phẩm
Các đặc điểm chính
Chống ăn mòn tuyệt vời
Công suất lưu lượng cao
Hoạt động tiết kiệm năng lượng
Hiệu suất ổn định liên tục
Cấu trúc nhỏ gọn có thể chìm
Yêu cầu bảo trì thấp
Công nghệ niêm phong tiên tiến và cấu trúc bền giảm tần suất bảo trì và thời gian ngừng hoạt động.
Thông số kỹ thuật
Điểm Thông số kỹ thuật
Mô hình sản phẩm 400QJ500-20/1
Loại bơm Máy bơm ngập nước biển bằng thép không gỉ
Kích thước ổ cắm 8 inch
Ứng dụng Làm khử muối nước biển
Loại thiết bị Tàu chìm dọc
Các lựa chọn vật chất SS304 / SS316 / SS316L / Thép không gỉ kép
Phương pháp làm mát Động cơ chứa nước
Tần số 50Hz / 60Hz